เข้ามอบช่อดอกไม้แสดงความยินดีกับ นายอัมพร กัณหาบุตร เลขานุการสมาคมสหภาพฯ และนายสมเกียรติ คำโสม นายกสมาคมคนพิการจังหวัดเพชรบูรณ์ องค์กรสมาชิกของสมาคมสหภาพฯ ซึ่งเข้ารับพิธีประสาทปริญญาบัตร สำเร็จหลักสูตรมหาบัณฑิตของมหาวิทยาลัยเกริก ณ ห้องวายุภักษ์แกรนด์บอลรูม โรงแรมเซ็นทรา บาย เซ็นทารา ศูนย์ราชการและคอนเวนชันเซ็นเตอร์ แจ้งวัฒนะ กรุงเทพมหานคร
![](https://www.ubdp.or.th/wp-content/uploads/2024/01/messageImage_1706496790901-768x1024.jpg)
![](https://www.ubdp.or.th/wp-content/uploads/2024/01/S__9314458-1024x768.jpg)
![](https://www.ubdp.or.th/wp-content/uploads/2024/01/S__9314463-1024x768.jpg)